ที่พักตากอากาศสุดหรู 3 ห้องนอน วิวทะเลพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัวที่กมลา
ขายID : PS2905
1,800,000THB
5,788THB / ตร.ม.

ห้องนอน:
3

ห้องน้ำ:
4

พื้นที่ใช้สอย:
311 ตร.ม.
ภาพรวม
3 chambres, 4 salles de bain
Surface habitable de 311 m²
Piscine privée
Vue panoramique sur l'océan et la baie
Spacieux espace de vie ouvert
Entièrement meublé
À deux pas de la plage
Prestations d'un complexe hôtelier 5 étoiles
Programme de location avec potentiel de revenus
Bail emphytéotique protégé (structure des Îles Vierges britanniques)
รายละเอียด
 

ที่พักพูลวิลล่า 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 311 ตร.ม. ที่โดดเด่นแห่งนี้ มอบพื้นที่ใช้สอยที่หรูหรา ผสมผสานความสง่างามเหนือกาลเวลาเข้ากับทิวทัศน์มุมกว้างอันน่าทึ่งของทะเลอันดามันและอ่าว Kamala

ที่พักได้รับการออกแบบมาเพื่อการใช้ชีวิตในร่มและกลางแจ้งที่ไร้รอยต่อ โดยมีเลย์เอาต์แบบเปิดโล่งกว้างขวาง พร้อมห้องครัวยุโรปที่มีอุปกรณ์ครบครัน พื้นที่รับประทานอาหารสำหรับแขกสูงสุดหกท่าน และพื้นที่นั่งเล่นแบบยุบที่เพิ่มมิติและเอกลักษณ์เฉพาะตัว พื้นที่นั่งเล่นเปิดออกสู่ระเบียงส่วนตัวพร้อมสระว่ายน้ำ สร้างบรรยากาศอันเงียบสงบสำหรับการพักผ่อนหรือการจัดงานเลี้ยง โดยมีฉากหลังเป็นวิวทะเลอันงดงาม

ห้องนอนแต่ละห้องมีขนาดกว้างขวางและจัดวางอย่างพิถีพิถันเพื่อความเป็นส่วนตัว ในขณะที่การตกแต่งภายในใช้วัสดุคุณภาพสูง รวมถึงเฟอร์นิเจอร์ไม้สัก ผ้าไหม Jim Thompson และของตกแต่งที่คัดสรรมาอย่างดี เพื่อเสริมบรรยากาศอันหรูหราของที่พัก ห้องซักรีดแยกต่างหากเพิ่มความสะดวกสบายให้กับที่พัก

ตั้งอยู่ในสภาพแวดล้อมของรีสอร์ทระดับ 5 ดาวอันทรงเกียรติ เจ้าของสามารถเข้าถึงสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมียม รวมถึงสระว่ายน้ำยาว 40 เมตร สปาสุดหรู ศูนย์ออกกำลังกายพร้อมผู้ฝึกสอนส่วนตัว สนามเทนนิส ร้านอาหาร Fine Dining และค็อกเทลบาร์ มีบริการจัดการเต็มรูปแบบ ครอบคลุมการบริการผู้ช่วยส่วนตัว (concierge) การดูแลห้องพัก การรักษาความปลอดภัย และบริการให้เช่า